Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà 2 tầng, lô góc 2 mặt tiền, Cổ Đông, Sơn Tây, HN. 0399142693

Ngày đăng: 31/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà 2 tầng, lô góc 2 mặt tiền, Cổ Đông, Sơn Tây, HN. 0399142693.
Diện tích 276m2, thổ cư 80m2, mặt tiền chính 19,4m, mặt tiền 2 là 14m.
Giá 16tr/m2.
Sổ đỏ đẹp đẽ.
Địa chỉ: Trục chính Trung Lạc, Cổ Đông, Sơn Tây.
SĐT: 0399142693.

Xem thêm

Liên hệ:

039 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,42 tỷ

3 PN, 3 WC
276 m²
16,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà 2 tầng, lô góc 2 mặt tiền, Cổ Đông, Sơn Tây, HN. 0399142693 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.