Bán NHÀ RIÊNG siêu hot tại Phố Thanh Trì, 14 tỷ, 380m2.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng đẹp xịn tại Phố Thanh Trì, Xã Sóc Sơn, Hà Nội (cũ: xã phù Linh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội), không thể bỏ qua! - Diện tích rộng 380m2, giá chỉ 14 tỷ VND - có thương lượng. - Nhà có phong cách hiện đại, thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ rõ ràng, yên tâm về mặt pháp lý. - Sát cạnh Sân Gold. - Cách trung tâm di tích lịch sử Đền Sóc: 1 Km. - Nằm sát khu vực đô thị tiềm năng tại Sóc Sơn: Khu nghỉ dưỡng - giải trí như Đồng Đò, Việt Phủ Thành Chương, Khu sinh thái Hương Tràm, Ngọc Linh.......... - Cách TT thị trấn: 2,5Km. - Cách Sân bay Nội Bài: 7Km. - Đừng chần chừ, liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! - Gọi 0968776852 gặp Phú Đạt để được hỗ trợ nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

096 877 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

380 m²
36,84 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán NHÀ RIÊNG siêu hot tại Phố Thanh Trì, 14 tỷ, 380m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.