Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố chợ phù lỗ sóc sơn hà nội mặt tiền: 4,7m vị trí

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CHỢ PHÙ LỖ SÓC SƠN HÀ NỘI Mặt tiền: 4,7m Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất Khu vực: Mặt phố chợ Phù Lỗ, trung tâm Phù hợp: Mở cửa hàng, showroom, spa, văn phòng, hoặc cho thuê dài hạn Đang có dòng tiền ổn định từ cho thuê Khu vực đông dân cư, buôn bán nhộn nhịp cả ngày Giao thông thuận tiện gần QL2, sân bay Nội Bài Pháp lý rõ ràng sẵn sàng

Xem thêm

Liên hệ:

097 407 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

47 m²
117,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 2, Tt. Sóc Sơn, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
TL

Trần Thị Lan

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố chợ phù lỗ sóc sơn hà nội mặt tiền: 4,7m vị trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.