Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, 12 tỷ, 656m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng bán tại Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội với diện tích rộng 656m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. - 3 phòng ngủ, 2 toilet, 2 tầng, nội thất đầy đủ. - Hướng cửa chính: Đông, mặt tiền rộng 23m, ngõ vào 4m. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Ngôi nhà không chỉ đem lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Mặt tiền rộng thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Khách hàng sẽ được tận hưởng sự thoải mái và riêng tư trong một khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như trường THCS Minh Phú và các dịch vụ thiết yếu khác, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các nhu cầu hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Lê Thị Huế qua số điện thoại 0963635311

Xem thêm

Liên hệ:

096 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
656 m²
18,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, 12 tỷ, 656m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.