Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh, Phù Lỗ, Sóc Sơn - Ô tô tránh, ngõ thông, giá nhỉnh 9 tỷ

Ngày đăng: 16/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà kinh doanh vị trí đắc địa tại Phố Phù Lỗ, Xóm Chợ C4, Sóc Sơn. Diện tích thực tế 136m2, mặt tiền rộng 4.9m, mang đến không gian kinh doanh lý tưởng.
Vị trí trung tâm Phù Lỗ, gần chợ, trường học, ngân hàng, khu vực kinh doanh sầm uất, trước đây đã cho thuê cửa hàng với doanh thu ổn định. Đường trước nhà ô tô tránh nhau thoải mái, ngõ thông tứ phía, giao thông thuận tiện.
Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh chóng. Giá bán nhỉnh 9 tỷ. Liên hệ trực tiếp chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà 0358012507.
Xem thêm

Liên hệ:

035 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Chiều sâu 27,76m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9 tỷ

136 m²
66,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Phù Lỗ, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
NN

NHÀ ĐẤT SÓC SƠN - HÀ NỘI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh, Phù Lỗ, Sóc Sơn - Ô tô tránh, ngõ thông, giá nhỉnh 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.