Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đông Sơn, Quang Tiến, Sóc Sơn

Ngày đăng: 11/04/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất tại Đông Sơn, Quang Tiến, Sóc Sơn!

Diện tích 52.5m2, trong đó có 9.5m2 đất CLN.
Mặt tiền rộng 6.18m, nở hậu 6.39m, mang tài lộc vào nhà.
Đường trước nhà rộng 3.5m, ôtô 7 chỗ đỗ cửa.
Vị trí đắc địa Cách đường ôtô tránh chỉ 20m, cách KCN Nội Bài 1km, hồ Đồng Quan 600m.
Tiện ích b t ngàn Gần khu ăn chơi hồ Đồng Quan, nhà hàng Hương Tràm, Ngọc Linh Đồng Quan, khu du lịch sinh thái Đà Lạt Tiên Cảnh.
Pháp lý minh bạch, sổ đỏ trao tay.

Giá chỉ hơn 1 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời có một không hai!

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ 0365995856 hoặc 0386224660.
Xem thêm

Liên hệ:

036 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,18m
Chiều sâu 8,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1 tỷ

52.5 m²
19,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đông Sơn, X. Quang Tiến, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Cúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đông Sơn, Quang Tiến, Sóc Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.