Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 172m full sổ đẹp giao dịch nhanh. Tại Phù Lỗ

Ngày đăng: 26/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Phù Lỗ - Sóc Sơn.
Dt: 172m full - MT: 6.4m - D: 27m.
Đường to cạnh ngay chợ Phù Lỗ.
50m ra quốc lộ 2.
500m UBNN xã Phù Lỗ, trường học các cấp và công viên lý tưởng.
Nhà 3 tầng mới đẹp, thiết kế sang trọng.
Lh: 0978416681: E Len.

Xem thêm

Liên hệ:

097 841 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

4 PN, 4 WC
172 m²
55,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 172m full sổ đẹp giao dịch nhanh. Tại Phù Lỗ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.