Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trung tâm Thái Lai, Minh Trí, Sóc Sơn giá nhỉnh 1 tỷ, diện tích 63,7m2

Ngày đăng: 28/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
Diện tích 63,7m2
Đường rộng 4m, ô tô vào tận đất.
Thế đất cao ráo, thoáng mát, khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, không thiếu thứ gì.
Không khí trong lành, xung quanh là các villa, homestay xịn xò.
Chỉ 30m ra trục chính rộng 9m.
Chỉ 100m ra đường nhựa kênh đang mở đường đi Xuân Hoà.
Chỉ 200m ra chợ, trường học, khu vực dân cư phát triển bậc nhất.
Gần các khu du lịch như Đồng Đò, Ban Tiện, Đại Lải, Suối Lậu, Lâm Trường, Thiên Phú Lâm.
Cách dự án khu công nghiệp sạch 320 ha chỉ 2km. Tiềm năng tăng giá cao, thanh khoản dễ.
Liên hệ ngay 0973096480 để biết thêm thông tin chi tiết và chốt kèo đầu tư có lời ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

097 309 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

63.7 m²
15,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Minh Trí, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
HC

Hân Cherry

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trung tâm Thái Lai, Minh Trí, Sóc Sơn giá nhỉnh 1 tỷ, diện tích 63,7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.