Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 1 tỷ 990 triệu sở hữu ngay Nhà cổ trung tâm Tả Van Sa Pa diện tích 329m2 thổ cư view siêu đẹp

Ngày đăng: 15/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng nằm ở Tả Van, Sa Pa, Lào Cai, với diện tích 329m2, hứa hẹn là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và thoải mái. + Giá chỉ 1 tỷ 990 triệu VND. + Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, phù hợp với phong thủy. + Mặt tiền rộng 16,2m, thích hợp cho việc kinh doanh. + Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển ô tô. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Quá hợp lý để làm homestay Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0889910222 và gặp Thành Mán.

Xem thêm

Liên hệ:

088 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,2m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

329 m²
6,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1 tỷ 990 triệu sở hữu ngay Nhà cổ trung tâm Tả Van Sa Pa diện tích 329m2 thổ cư view siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.