Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp mới xây mt đường lớn trung tâm thành phố quy nhơn - cực sầm uất

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 124m² (ngang 7m, vuông vắn) Kết cấu: 5 tầng suông không vướng cột, không chia nhỏ, cực rộng Vị trí: Trung tâm TP Quy Nhơn khu vực công ty, văn phòng, cửa hàng kinh doanh sầm uất cả ngày Lợi thế: Lộ giới rộng, đậu ô tô thoải mái, không bị hạn chế ngày chẵn/lẻ Giá bán: 22.5 tỷ (thương lượng chính chủ) Liên hệ: Trần Trân 0986994549

Xem thêm

Liên hệ:

098 699 ****

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

124 m²
181,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Lê Hồng Phong, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
TT

Trần Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp mới xây mt đường lớn trung tâm thành phố quy nhơn - cực sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.