Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp giỏ hàng nhà phố mặt tiền xuân diệu tp quy nhơn 0901067739

Ngày đăng: 12/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TỔNG HỢP GIỎ HÀNG NHÀ PHỐ MẶT TIỀN XUÂN DIỆU TP QUY NHƠN 1/ Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Xuân Diệu 225m2 Ngang 7m 31,xTỷ 2/Nhà 2 Tầng Mặt Tiền Xuân Diệu 125m2 Ngang 12M 34,x Tỷ 3/ Nhà 2 Tầng Mặt Tiền Xuân Diệu 53m2 Ngang 7,5m 15,x tỷ 4/ Nhà 8 Tầng đang kinh doanh Khách Sạn 100m2 Ngang 8m 60 Tỷ ------------------- Liên hệ : 0901067739 Nghiệp Quy Nhơn - Giỏ hàng hơn 2000+ căn nhà đất căn hộ tại Tp Quy Nhơn trên tất cả các tuyến đường. - Nhận ký gửi, nhận tìm nhà đất phù hợp với yêu cầu khách hàng

Xem thêm

Liên hệ:

090 106 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

31,4 tỷ

225 m²
139,56 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Xuân Diệu, P. Trần Phú, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
ND

Nguyen Duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp giỏ hàng nhà phố mặt tiền xuân diệu tp quy nhơn 0901067739 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.