Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nhỏ xinh trung tâm Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, giá 2.2 tỷ - tổ ấm lý tưởng cho cặp đôi trẻ

Ngày đăng: 01/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà chính chủ cần bán, vị trí trung tâm phường Quy Nhơn, địa chỉ tại 63 Thanh Niên.
Diện tích 32.45m2, kết cấu nhà gác lửng với 2 phòng ngủ, ôm cua 2 mặt hẻm thoáng mát.
Hướng Đông Nam và Tây Nam.
Giá bán: 2.2 tỷ.
Liên hệ Hiền qua số điện thoại 0936474756 để được tư vấn và xem nhà miễn phí!
Xem thêm

Liên hệ:

093 647 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN
32.45 m²
67,8 triệu/m²
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
HL

Hiền Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nhỏ xinh trung tâm Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, giá 2.2 tỷ - tổ ấm lý tưởng cho cặp đôi trẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.