Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn đường nội bộ Ngô Mây - TP Quy Nhơn, 15,9 tỷ

Ngày đăng: 25/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn tại Ngô Mây, Phường Ngô Mây, Quy Nhơn, Bình Định là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 64m2, căn nhà này có thiết kế hiện đại và trang bị đầy đủ nội thất, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày và khai thác khách du lịch. + 16 phòng ngủ rộng rãi, thoáng đãng, đáp ứng nhu cầu lớn cho gia đình hoặc cho thuê. + 17 toilet tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư cho từng không gian. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc, đem lại phong thủy tốt cho gia chủ. + Pháp lý đầy đủ, giúp người mua yên tâm về quyền sở hữu. Khu vực xung quanh: Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Bệnh viện Bình Định, Bệnh viện Đa khoa Thu Phúc. + Siêu thị Co. Opmart Quy Nhơn cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm. + Công viên Lý Thường Kiệt, Công viên Hoàng Văn Thụ, Công viên An Dương Vương cho những ai yêu thiên nhiên và thể thao. + Quảng trường Xanh Quy Nhơn là nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi giải trí. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0337571198 gặp Nguyễn Minh Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

033 757 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

64 m²
248,44 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Ngô Mây, P. Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
NT

Nguyễn Minh Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn đường nội bộ Ngô Mây - TP Quy Nhơn, 15,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.