Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 mặt tiền gần biển, ngang 10m dài 11m, gần sát ngã tư Tây Sơn.

Ngày đăng: 22/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà ôm cua 2 mặt tiền Mai Hắc Đế vs Phạm Cần Chính. Diện tích 115.5m2, mặt tiền siêu rộng. Kết cấu 1 trệt 1 lầu, thiết kế nửa phòng lạnh và nửa ngoài trời. Vị trí gần biển, gần bến xe, gần trường học, bệnh viện, các siêu thị và trung tâm điện máy lớn...nhà đã hoàn thiện có thể khai thác kinh doanh hoặc cho thuê đc ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 147 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

12,95 tỷ

2 PN, 2 WC
115.5 m²
112,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 mặt tiền gần biển, ngang 10m dài 11m, gần sát ngã tư Tây Sơn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.