Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà mơ ước 2 mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, phường Trần Phú, thành phố Quy Nhơn, cách biển chỉ 100m

Ngày đăng: 25/03/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mơ ước 2 mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, phường Trần Phú, thành phố Quy Nhơn, cách biển chỉ 100m!
Diện tích rộng rãi 156m2, mặt tiền 6.3m, nhà thiết kế 3 tầng đẹp lung linh.
Vị trí đắc địa, gần trường học, chợ, bệnh viện, chỉ 2 phút đi bộ ra biển.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, thích hợp cho đầu tư kinh doanh.
Giá bán 15 tỷ.
Liên hệ ngay 0385260052 để xem nhà và cảm nhận sự khác biệt!
Xem thêm

Liên hệ:

038 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Chiều sâu 24,76m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

15 tỷ

156 m²
96,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Phạm Ngọc Thạch, P. Trần Phú, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
LA

Lê Tuan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà mơ ước 2 mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, phường Trần Phú, thành phố Quy Nhơn, cách biển chỉ 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.