Tin đăng đã hết hạn.

Nhà góc đường Số 2D Khu Nam Hùng Vương phường An Lạc Quận Bình Tân, DT 6.5 x13m, nhà 3.5 tầng

Ngày đăng: 12/02/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn nhà góc đường Số 2D Nối dài khu nam hùng vương phường An Lạc Quận Bình Tân, DT 6.5 x13m. Nhà xây dựng kiên cố 3.5 tấm tổng số phòng ngủ 5 phòng ngủ 6 toilet là căn nhà góc và mặt tiền đường 6.5m lại thêm chủ nhà là 1 kiến trúc sư nên xây dựng kiên cố rất đẹp phong cách. Xung quanh khu vực an ninh nhiều tiện ích. Đường thông thoáng ra các tuyến đường lớn đi về các tỉnh và các quận nay chủ chưa có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại với giá 9.9 tỷ còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí ai có nhu cầu xin vui lòng liên hệ.
0909613458 hoặc 0376500370 gặp Thạch.

Xem thêm

Liên hệ:

037 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

5 PN
8.1 m²
1,22 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Hùng Vương, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
NT

Nguyễn Văn Thach

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà góc đường Số 2D Khu Nam Hùng Vương phường An Lạc Quận Bình Tân, DT 6.5 x13m, nhà 3.5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.