Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn 3 tầng, diện tích 72.8 - 75.5m2 tại Đồng Lư, Quốc Oai

Ngày đăng: 12/09/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà vườn 3 tầng xây mới, thiết kế hiện đại tại Đồng Lư, Quốc Oai, Hà Nội.
Diện tích: 75.5m2 và 72.8m2.
Mặt tiền: 4.2m.
Hướng Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên.
Nhà có nội thất cơ bản, sẵn sàng vào ở ngay.
Thiết kế sân vườn trước sau, view thoáng đãng, mang lại không gian sống thư thái.
Ngõ rộng, ô tô nhỏ có thể vào tận nhà, tiện lợi di chuyển.
Vị trí gần các tiện ích như trường học, chợ, trung tâm hành chính, kết nối dễ dàng với trung tâm Hà Nội, đặc biệt thuận tiện cho người làm việc tại đại lộ Thăng Long, Vinsmart, Dương Nội.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch minh bạch.
Giá bán: 3.7 tỷ và 3.6 tỷ. Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 2.5 tỷ, lãi suất 5.5%, cố định 3 năm, ân hạn gốc, thời gian vay 40 năm.
Liên hệ: 0375199380 (Em Quang) để xem nhà thực tế.
Xem thêm

Liên hệ:

037 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 17,33m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

72.8 m²
49,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn 3 tầng, diện tích 72.8 - 75.5m2 tại Đồng Lư, Quốc Oai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.