Tin đăng đã hết hạn.

Ngõ Rộng thoáng - Gần nhà văn hóa - Có chỗ để ô tô - Gần Yên Nghĩa

Ngày đăng: 24/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà xây mới, thiết kế hiện đại, vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Diện tích: 41m² Xây dựng: 3 tầng kiên cố Công năng: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi rộng rãi Vị trí thuận lợi Khu vực đáng sống Ngõ thông thoáng, ba gác ra vào dễ dàng, đi lại thuận tiện. Cạnh chợ, mua sắm hàng ngày không cần đi xa. Gần nhà nhiều cây cối không khí trong lành, mát mẻ quanh năm. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học, siêu thị, khu vui chơi, phù hợp cho gia đình có con nhỏ . Thiết kế thông minh, tối ưu không gian Tầng 1: Phòng khách rộng rãi, bếp thoáng, WC. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ lớn, cửa sổ rộng đón ánh sáng tự nhiên. Tầng 4: Phòng thờ trang nghiêm + sân phơi rộng, thoáng mát. Cơ hội sở hữu nhà đẹp với mức đầu tư hợp lý! Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch Mua bán nhanh gọn! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và lựa chọn căn phù hợp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 394 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

3 PN, 3 WC
41 m²
75,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngõ Rộng thoáng - Gần nhà văn hóa - Có chỗ để ô tô - Gần Yên Nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.