Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 239m2 chính chủ thôn Yên Giả

Ngày đăng: 21/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đường thông các ngả, gần VĐ4 mấy chục mét, cách Goertek mấy trăm mét, cách khu CN QV mở rộng trăm mét. DT 239m2. Rất thuận tiện đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

094 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

239 m²
23,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 239m2 chính chủ thôn Yên Giả - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.