Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn góc nằm trên trục kinh doanh nhộn nhịp nhất Mao Dộc MT 10.5m. DT 230m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn góc nằm trên trục kinh doanh nhộn nhịp nhất Mao Dộc. MT 10.5 m. DT 230m2. Hướng TB. Giá 1x tỷ. Vị trí đẹp trên trục áp với KCN QV1 kinh doanh nhộn nhịp. Đang cho thuê 30tr/ tháng. Phù hợp cho nhà đầu tư chiến lược hoặc những nhà đầu tư có ý tưởng mở siêu thị hay bệnh viện phòng khám.. vv.. Lh 0946566998 hoặc 0946566998

Xem thêm

Liên hệ:

094 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
230 m²
58,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc nằm trên trục kinh doanh nhộn nhịp nhất Mao Dộc MT 10.5m. DT 230m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.