Nhà 3.38 tỷ, 3.68x13m, hẻm ba gác, sổ hồng riêng - Quận 8

Ngày đăng: 08/05/2026

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chào mừng quý khách đến với "căn cứ địa" mới tại Quận 8! Ngôi nhà này không chỉ là nơi trú ngụ, mà còn là "bệ phóng" cho cuộc sống tiện nghi của bạn.

 

Với diện tích 3.68m x 13m, công nhận 42.2m2, ngôi nhà này có kết cấu 1 trệt 1 lầu, bố trí 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, cùng một không gian bếp đủ rộng để bạn trổ tài "đầu bếp".

Nhà mới sơn sửa, đẹp lung linh, chỉ cần xách vali vào là ở ngay, không cần tốn thêm một xu nào cho việc sửa chữa.

 

Pháp lý thì khỏi bàn, sổ hồng chính chủ, sẵn sàng ký bán, đảm bảo "an tâm tuyệt đối".

Vị trí thì "ngon lành cành đào": nằm trong hẻm ba gác rộng rãi, chỉ cách mặt tiền đường Phạm Thế Hiển 50m.

 

Đối diện trường Chánh Hưng, gần chợ, siêu thị, khu hành chính. Vừa thích hợp để "an cư lạc nghiệp", vừa có thể "hái ra tiền" nếu cho thuê.

Giá yêu thương chỉ 3 tỷ 380 triệu, có thương lượng nhẹ cho người thiện chí.

 

Liên hệ ngay Em Thịnh qua hotline 0906200088 để không bỏ lỡ cơ hội "ngàn vàng" này nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

090 620 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,68m
Chiều sâu 11,47m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

3 PN, 2 WC
42.2 m²
80,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Chánh Hưng, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà 3.38 tỷ, 3.68x13m, hẻm ba gác, sổ hồng riêng - Quận 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.