Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm thông thoáng đường Phạm Thế Hiển, Quận 8

Ngày đăng: 11/10/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà tọa lạc trên đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8.
Diện tích đất: 2.93m x 10m, nở hậu 3.18m.
Kết cấu nhà gồm trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, mang đến không gian sống ấm cúng và tiện nghi.
Hướng nhà: Tây Bắc.
Pháp lý minh bạch, sổ hồng riêng chính chủ.
Vị trí: hẻm thông thoáng, có sân riêng để xe, rộng rãi.
Giá bán: 3.2 tỷ. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sở hữu tổ ấm lý tưởng này.
Xem thêm

Liên hệ:

094 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,93m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
29.3 m²
109,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm thông thoáng đường Phạm Thế Hiển, Quận 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.