Tin đăng đã hết hạn.

Bán Khu Nhà Cũ 576m2 Phù Hợp Xây Tòa Nhà - Mặt Tiền Đường Lớn Tạ Quang Bửu F.4 Quận 8

Ngày đăng: 27/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Khu Nhà 576m2 (17m x 35m) mặt tiền Tạ Quang Bửu phường Chánh Hưng. Thích hợp xây dựng tòa nhà, văn phòng cho thuê Giá bán: 100 tỷ thương lượng * Diện tích đất : 576m2 (17m x 35m) * Hiện trạng : nhà cấp 4 thích hợp xây * Vi trí : mặt tiền chính Tạ Quang Bửu 40m thông thoáng * Pháp lý sổ hồng riêng công chứng mua bán trong ngày * Tiện ích : cách nhà 300m là 2 Trung tâm thương mại Parc Mall và Central Premium Mall ------------------------ Liên hệ: 0931155638 Minh

Xem thêm

Liên hệ:

093 115 ****

Vị trí bản đồ

100 tỷ

576 m²
173,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Khu Nhà Cũ 576m2 Phù Hợp Xây Tòa Nhà - Mặt Tiền Đường Lớn Tạ Quang Bửu F.4 Quận 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.