Tin đăng đã hết hạn.

Hàng VIP 14.7x56m, Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, CN: 812.6m2, 2 tầng chỉ 138 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng VIP Mặt tiền 168 - 170 Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, đoạn đường lớn, không vướng cầu, diện tích: 14.7x56m, công nhận trên sổ: 812.6m2, giá 138 tỷ tốt nhất thị trường. - Vị trí: Cách Quận 1 chỉ 300m qua cầu Nguyễn Văn Cừ, đường thương hiệu. - Diện tích: 14.7x56m. - Công nhận trên sổ: 812.6m2. - Hiện trạng: 2 tầng đang cho thương hiệu Bánh ngọt Pháp thuê. - Chỉ tiêu xây dựng mới: 2 hầm 12 tầng. - Giá 138 tỷ. Gọi ngay 0931727555 Em Tuấn hỗ trợ xem nhà và thương lượng trực tiếp chủ. Cam kết thông tin gởi tới Anh Chị là chính xác 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

093 172 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,7m

Vị trí bản đồ

138 tỷ

812.6 m²
169,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Bá Trạc, P. 2, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng VIP 14.7x56m, Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, CN: 812.6m2, 2 tầng chỉ 138 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.