Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Liên Tỉnh 5, 28,5 tỷ, 253m2, hàng hiếm tại Quận 8, TP.HCM

Ngày đăng: 13/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay! Cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại vị trí đắc địa. - Địa chỉ: Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh. - Diện tích: 253m2. - Giá: 28,5 tỷ VND. - Pháp lý: pháp lý đầy đủ. Ưu điểm: - Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. - Tiềm năng phát triển cao trong tương lai. - Không gian rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Địa điểm xung quanh: - Công viên Lê Lợi. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 1879 Phạm Thế Hiển. - Trường mầm non Hoa Mai Quận 5. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0939996223, Thịnh Đỗ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 999 ****

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

253 m²
112,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Liên Tỉnh 5, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh

Thịnh Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Liên Tỉnh 5, 28,5 tỷ, 253m2, hàng hiếm tại Quận 8, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.