Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền 8 tầng, DT 8x35. Hiện đang kinh doanh... Sát viện Dưỡng Lão Q8. Giá 62 tỷ TL

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền 8 tầng, DT 8x35. Hiện đang kinh doanh... Sát viện dưỡng lão Q8. Giá 62 tỷ TL. Thích hợp cải tạo or xây mới 9 tầng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Xây mới

Vị trí bản đồ

62 tỷ

280 m²
221,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Âu Dương Lân, P. 3, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
cL

chị Nhung Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền 8 tầng, DT 8x35. Hiện đang kinh doanh... Sát viện Dưỡng Lão Q8. Giá 62 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.