Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chdv 36 phòng - thu nhập ổn định 150tr/tháng p. chánh hưng, tp.hcm

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CHDV 36 PHÒNG - THU NHẬP ỔN ĐỊNH 150TR/THÁNG P. CHÁNH HƯNG TP.HCM - Giá: 28 tỷ (thương lượng) - Thông tin chi tiết: - Diện tích đất: 157m² (Ngang 11.6m x Dài 16.33m) - Diện tích sử dụng: 695m² - Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu + sân thượng - Số phòng: 36 phòng ngủ, 36 WC - Trang bị: Có thang máy, phòng thiết kế đầy đủ nội thất, tiện nghi - Hướng: Tây Bắc - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay + Thu nhập & Tiềm năng: - Hiện đang cho thuê kín 36 phòng, tổng thu nhập ổn định khoảng 150 triệu/tháng Khai thác mô hình căn hộ dịch vụ (CHDV) phù hợp cho người đi làm, sinh viên, chuyên gia + Vị trí & Tiện ích xung quanh: - Hẻm xe hơi 5m thông thoáng, dễ dàng quay đầu - Khu dân cư an ninh, trí thức cao, yên tĩnh - Giao thông thuận tiện: kết nối nhanh sang Quận 5, Quận 10, Quận 1, Bình Chánh... - Phù hợp đầu tư lâu dài, khai thác dòng tiền ngay

Xem thêm

Liên hệ:

093 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

28 tỷ

157 m²
178,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. 2, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đỗ Phước Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chdv 36 phòng - thu nhập ổn định 150tr/tháng p. chánh hưng, tp.hcm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.