Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 5 sao đường An Dương Vương, 45 tỷ, 341m2, 5 tầng, 36PN, 36WC nguồn tiền 200 triệu/th

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà khách sạn 5 Sao đường An Dương Vương, Quận 8, TP. HCM là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng. - Diện tích: 341m2. - Số tầng: 5. - Số phòng ngủ: 36PN. - Số toilet: 36WC. - Chiều ngang mặt tiền: 20m. - Chiều rộng đường trước: 20m. - Pháp lý: Đầy đủ. - Giá: 45 tỷ VND. Điểm nhấn: - Doanh thu ổn định 200 triệu/tháng. - Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh. - Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho xe ô tô. - Phong thủy tốt, tăng cường tài lộc cho gia chủ. - Khu vực yên tĩnh, an ninh. Gần các tiện ích: - Gần bệnh viện hỗ trợ sinh sản & nam học Sài Gòn. - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh và siêu thị Mẹ và Bé Con Cưng. - Có công viên Vành Đai Phường 10. - Gần trường THCS Bình Tân và Toán Tư Duy Mathnasium Kinh Dương Vương. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ Nơi mua bán bđs qua số điện thoại 0901666690

Xem thêm

Liên hệ:

090 166 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

45 tỷ

341 m²
131,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nơi Mua Bán Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 5 sao đường An Dương Vương, 45 tỷ, 341m2, 5 tầng, 36PN, 36WC nguồn tiền 200 triệu/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.