Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh mễ cốc q8. - đất lớn tiện xây căn hộ - dt: 20m x80m ,chỉ 45tr/m2

Ngày đăng: 20/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH MỄ CỐC Q8. ĐƯỜNG RỘNG 20M - ĐẤT LỚN TIỆN XÂY CĂN HỘ - KINH DOANH KHO XƯỞNG - DT: 20M x80M - VIEW SÔNG. CHỈ 45TR/M2 + Mô tả , - Diện tích 1.559m2 , ngang 20m, dài 80m, - Nhà cấp 4, diện tích lớn tiện xây mới , -Mặt tiền đường 20M, Mễ Cốc tiện kinh doanh kho xưởng, hoặc mở Vp Công ty, Căn hộ dịch vụ, -Vị trí ngay Phú Định, Kênh Lò Gốm , Mễ cốc, Bến bình đông, Nguyễn Chế Nghĩa, Lương Định Của, - Sổ Hồng riêng công chứng nhanh,

Xem thêm

Liên hệ:

093 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

71 tỷ

2 PN, 2 WC
1.559 m²
45,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bến Mễ Cốc, P. 15, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LT

LÊ TUYỀN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh mễ cốc q8. - đất lớn tiện xây căn hộ - dt: 20m x80m ,chỉ 45tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.