Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà Quận 8, 4 tầng 74m2 hẻm 4m 5 phòng ngủ giá 7.050 tỷ chưa đến 100/m2 sổ riêng tại nhà

Ngày đăng: 02/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 4 tầng - Nguyễn Duy Q8 - sổ nở hậu đẹp. Diện tích 74m2 (3.7 x 18m, nở hậu gần 7m). Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + ST 5PN, 6WC nhà kiên cố, thoáng sáng. Hẻm 3m sạch đẹp, sát mặt tiền khu an ninh, dân trí cao. Vị trí đắc địa: Gần Hưng Phú, cầu Chữ Y, giáp Q1, Q5 tiện ở, kinh doanh, cho thuê. Sổ hồng riêng hoàn công đủ không quy hoạch. Giá chỉ 95 triệu/m2 chính chủ bán gấp chia tài sản0948237732 Gọi ngay để xem nhà và thương lượng tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

094 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà Quận 8, 4 tầng 74m2 hẻm 4m 5 phòng ngủ giá 7.050 tỷ chưa đến 100/m2 sổ riêng tại nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.