Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ dịch vụ 7 tầng - Dương Bá Trạc - Q. 8 - giáp Q. 5 - DT: 16.8*39m (572m2) - 90 tỷ

Ngày đăng: 20/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ dịch vụ 7 tầng - Dương Bá Trạc - Q. 8 - giáp Q. 5 - DT: 16.8*39m (572m2) - 90 tỷ. - Kết cấu: CHDV 7 tầng đúc BTCT gồm 38 phòng. Hiện đang cho thuê full phòng. - Vị trí đẹp đắc địa khu VIP quận 8 kinh doanh siêu đỉnh. Khu dân trí cao, gần trường đại học, bệnh viện, rạp chiếu phim, siêu thị. Kinh doanh tấp nập ngày đêm. + Có thang máy. + Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, mua bán nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 693 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

90 tỷ

572 m²
157,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Dương Bá Trạc, P. 2, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Văn Văn Ngoán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dịch vụ 7 tầng - Dương Bá Trạc - Q. 8 - giáp Q. 5 - DT: 16.8*39m (572m2) - 90 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.