Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Dương Bá Trạc Quận 8 giá rẻ

Ngày đăng: 05/01/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Dương Bá Trạc Quận 8, giá hợp lý. Pháp lý đầy đủ, khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh. Kinh doanh mua bán, Văn phòng, căn hộ dịch vụ đều thuận tiện. Giá bán 68tỷ. 4mx27m, nở hậu rộng 11mx10m.

Xem thêm

Liên hệ:

090 406 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

68 tỷ

193 m²
352,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Chị Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Dương Bá Trạc Quận 8 giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.