Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm 675m2 Tạ Quang Bửu hẻm xe hơi 6m - sát MT - ko lộ giới cách quận 1 cầu chưa tới 100tr/m2

Ngày đăng: 28/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hiếm - 675m2 - Tạ Quang Bửu - hẻm xe hơi 6m - sát mặt tiền - không lộ giới - cách quận 1 chỉ cây cầu - chưa tới 100 triệu/m2.
DT: 6mx47m (nở hậu 30m).
Đường 6m - nhà 2 tầng - Công nhận đủ hết đất - có sân trống phía sau tiện xây mới.
Sát vách quận 1, kế chung cư Topaz, trường Khánh Bình, trung tâm y tế quận.
Giáp: Âu Dương Lân, Dương Bá Trạc, Nguyễn Biểu Q5.
0909991735 (Trung BĐS).

Xem thêm

Liên hệ:

090 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

60 tỷ

4 PN, 4 WC
675 m²
88,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lục Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm 675m2 Tạ Quang Bửu hẻm xe hơi 6m - sát MT - ko lộ giới cách quận 1 cầu chưa tới 100tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.