Tin đăng đã hết hạn.

Nhà dt lớn - mặt tiền 14.7m - giá tốt - hưng phú - q8 - 72m2 - 2 tầng - chỉ 4.75 tỉ !

Ngày đăng: 10/10/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà cũ, có thể ở ngay hoặc sửa chữa, xây mới.
+ Diện tích 14.7x5m. Mặt tiền vô cùng rộng
+ Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích.
+ Khu vực trung tâm Q8, giá chỉ khoảng 65tr/m².
+ Nhà gần cầu Nguyễn Tri Phương, Chánh Hưng, di chuyển qua Q1, Q5 chỉ 2 phút.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
* Call/Zalo: Thọ để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà miễn phí. HP02
Xem thêm

Liên hệ:

091 793 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà dt lớn - mặt tiền 14.7m - giá tốt - hưng phú - q8 - 72m2 - 2 tầng - chỉ 4.75 tỉ ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.