Chủ nhà cần bán gấp cặp nhà phố hưng phước giá cực tốt - 222m2 giá đầu tư 68 tỷ tl

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cặp nhà hưng phước giá cực tốt, giá trị đầu tư cao cho khách hàng - mặt tiền ngang 12m thiết kế theo kiểu văn phòng và căn hộ dịch vụ - Với diện tích đất 222m² và thiết kế 10PN + 12WC/PT + bếp. - Xung quanh đầy đủ tiện ích, khu dân cư đông đúc - Giá đầu tư cực tốt, chỉ 68 TỶ còn thương lượng cho khách thiện chí - Liên hệ ngay 0937861051 em Thiên Anh để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****

Vị trí bản đồ

68 tỷ

222 m²
306,31 triệu/m²
Địa chỉ
Khu nhà phố Hưng Phước, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thiênanh Đại Phát

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán gấp cặp nhà phố hưng phước giá cực tốt - 222m2 giá đầu tư 68 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.