Chỉ 136Tr/m2 biệt thự góc 2 MT, Trần Xuân Soạn | 11x16 | 3 Tầng, KDC Kiều Đàm dân trí cao

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp mặt tiền hẻm thẳng 793 Trần Xuân Soạn, KDC Kiều Đàm sát bên HimLam. - Diện tích: 11x16 - công nhận 175m2 sổ. - Kết cấu: Trệt + 2 Lầu. - Vị trí góc đẹp 2 mặt tiền đường lớn hẻm xe tải quay đầu. - Hiện trạng nhà có thể ở ngay hoặc xây mới được: Hầm + 6 Tầng. - Phù hợp cải tạo biệt thự theo ý muốn, xây lại căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cao. - Giá: 23.9 Tỷ (thương lượng). - Sổ hồng hoàn công đủ. Ngân hàng hỗ trợ 70%. Liên hệ: 0358840608 - Ngọc Vinh (Xem nhà làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

035 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 136Tr/m2 biệt thự góc 2 MT, Trần Xuân Soạn | 11x16 | 3 Tầng, KDC Kiều Đàm dân trí cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.