Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gấp bán toà nhà 10 tầng 2000m2 sàn ngay phú mỹ hưng, kế chợ tân mỹ, gần bệnh viện fv. 139 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Toà Nhà Phú Mỹ Hưng, Khinh Doanh Đa Ngành Nghề! Diện tích đất: 200m (ngang chuẩn 10m, dài 20m). Kết cấu: 1 trệt + 8 lầu, tổng cộng 9 tầng, thang máy nhập khẩu tốc độ cao. Tổng sàn sử dụng: hơn 2.000m khai thác thương mại. Hiện trạng: đang cho thuê làm siêu showroom váy cưới lớn nhất Quận 7, doanh thu ổn định trên 300 triệu/tháng. Ưu điểm nổi bật: Vị trí kim cương ngay trung tâm Quận 7: lô góc 2 mặt tiền đường Tân Mỹ, sát Phú Mỹ Hưng, đối diện chợ Tân Mỹ nơi giao thương sầm uất bậc nhất khu Nam. Bao quanh là BV Pháp Việt, BV Tâm Đức, Crescent Mall, Hồ Bán Nguyệt, Đại học RMIT, chỉ vài phút di chuyển. Thích hợp mọi loại hình kinh doanh đỉnh cao: showroom ngân hàng trung tâm tiệc cưới khách sạn văn phòng spa cao cấp. Thu nhập khủng ngay khi sở hữu, tiềm năng tăng giá siêu nhanh vì cực hiếm có tòa nhà quy mô lớn vị trí này rao bán. Giữ tiền sinh lời khẳng định đẳng cấp cho nhà đầu tư tầm nhìn. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Pháp lý sạch, công chứng sang tên ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

093 268 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

139 tỷ

200 m²
695 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Mỹ, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Hoài Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gấp bán toà nhà 10 tầng 2000m2 sàn ngay phú mỹ hưng, kế chợ tân mỹ, gần bệnh viện fv. 139 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.