Tin đăng đã hết hạn.

Quận 7 kế lotte mart chdv 6 tầng thang máy - nở hậu 11m - 19 phòng thu nhập 1.5 tỷ/năm - 38.9 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CHDV 765M2 CÓ THANG MÁY - 6 TẦNG - 19PN  Rộng Thênh Thang ( Có thể xây thêm 10Pn) - DOANH THU 120TR/ Tháng - 150Tr/tháng~ 1TỶ5/Năm đến 1TỶ8/Năm - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 14M - CẠNH LOTTE MART Mô tả: +Siêu phẩm CHDV dòng tiền ổn định gồm 19 phòng , 20wc Còn 50m2 Đất chưa xây nhưng đã làm Móng Cột, Xây thêm có thể đạt 29 Phòng.  Tự Khai Thác có thể đạt 150tr/Tháng +DT: 6m x 30 m , Nở Hậu chữ L 11 m +Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu, Thang Máy. 2 Thang Bộ thoát hiểm. +Vị trí Đường Số phân lô đồng bộ, khu vực nhiều CHDV, Sầm uất, gần trường ĐH Tôn Đức Thắng, Tài Chính Marketing, Phú Mỹ Hưng , Lotte ( Bán kính 800m) +Sổ hồng chính chủ, sổ gửi bank Pháp lý sạch công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 792 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39 tỷ

230 m²
169,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 85, P. Tân Quy, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VH

Vũ Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quận 7 kế lotte mart chdv 6 tầng thang máy - nở hậu 11m - 19 phòng thu nhập 1.5 tỷ/năm - 38.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.