Tin đăng đã hết hạn.

MT KDC Kim Sơn - kinh doanh dòng tiền 600tr/năm - vị trí đắc địa - kinh doanh đa ngành nghề

Ngày đăng: 14/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mô tả: - Mặt tiền đường Số 2, KDC Kim Sơn, đường rộng 12m có lề 3m, vị trí cực kỳ đắc địa. - Nhà 6 tầng BTCT kiên cố bao gồm hầm và 5 tầng sân thượng. - Công năng: 14 phòng + 14WC khép kín, thêm 1 phòng master trên tầng 6. - Đang cho thuê khoán, dòng tiền 50Tr/tháng ổn định. - Sổ hồng riêng hoàn công đủ, đang vay bank, chủ có thể tự lấy sổ, công chứng nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

21,4 tỷ

102 m²
209,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Kim Sơn, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thanh Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MT KDC Kim Sơn - kinh doanh dòng tiền 600tr/năm - vị trí đắc địa - kinh doanh đa ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.