Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ đường Số 3, KDC Kim Sơn, Quận 7 Mã căn B01

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm nhà phố kinh doanh Quận 7 với vị trí đắc địa, thu nhập cho thuê cao và giá trị gia tăng bền vững? Căn nhà góc 2 mặt tiền tại Khu dân cư Kim Sơn, Quận 7 chính là lựa chọn lý tưởng. - Thông tin chi tiết căn nhà: Mã căn: B01 Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ và đường số 3. Diện tích: 5m x 20m = 90,6m2. Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. Hướng: Tây Bắc & Tây Nam. - Giá bán & Thu nhập từ cho thuê: Giá chào bán: 40,5 tỷ (có thương lượng). Hợp đồng thuê ổn định đến 2029: Tầng trệt: 67 triệu/tháng. Các tầng trên: 25 triệu/tháng. Vị trí đắc địa: Tọa lạc ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, giao đường Số 3 KDC Kim Sơn vị trí trung tâm Quận 7, liền kề Phú Mỹ Hưng, thuận tiện kết nối Quận 1, Quận 4, Nhà Bè. Xem vị trí trên Google Maps: Tại đây. Điểm nổi bật: Vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp mở showroom, văn phòng, nhà hàng, ngân hàng. Góc 2 mặt tiền giá trị thương mại cao, hiếm có tại KDC Kim Sơn. Thu nhập cho thuê ổn định, vừa mua vừa có lợi nhuận ngay. Liên hệ ngay với chúng tôi để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!: 0901859569 gặp Mr Ca. Nhanh tay sở hữu tài sản giá trị tại KDC Kim Sơn trung tâm Quận 7 trước khi ra hàng hiếm!

Xem thêm

Liên hệ:

090 185 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36 tỷ

90.6 m²
397,35 triệu/m²
Địa chỉ
Khu dân cư Kim Sơn, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐC

Đình Ca

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ đường Số 3, KDC Kim Sơn, Quận 7 Mã căn B01 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.