Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 14m x 16m - dòng tiền 40tr/th - kế khu bt tấn trường 10 tỷ hơn

Ngày đăng: 11/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO KHỔNG LỒ - NGANG KHỦNG 14M - KẾ BÊN KHU BIỆT THỰ TẤN TRƯỜNG - ĐƯỜNG VÀO NHÀ 6M - XE HƠI VI VU - CÓ 4 CĂN NHÀ RIÊNG BIỆT ĐANG CHO THUÊ THU NHẬP GẦN 500 TRIỆU / NĂM  - NHỈNH 10 TỶ + Diện tích đất công nhận trên sổ 168m2.Diện tích thực tế 208m2.Ngang khủng 14M + Xây dựng 3 căn nhà mặt hẻm trệt lửng  và 1 căn phía sau có lối đi riêng + 2 phòng trọ. Nhà mới xây còn mới tinh. tặng chủ mới hết nội thất sang xịn. + Chủ đang thu nhập 40tr/ tháng  + Vị trí hẻm xe hơi quay đầu cách đường 30m Nhà nằm trong khuôn đất biệt thự Tấn Trường. + Tiện ích xung quanh trường học các cấp, chợ truyền thống, siêu thị.Cách Phú Mỹ Hưng khu hành chính Quận 7 chỉ 1 km. Thông ra đường Đào trí.Đường đã nâng cao ráo không ngập nước + Sổ hồng riêng. Pháp lý chuẩn. Hỗ trợ vay bank

Xem thêm

Liên hệ:

098 792 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

208 m²
50,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Savimex Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VH

Vũ Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 14m x 16m - dòng tiền 40tr/th - kế khu bt tấn trường 10 tỷ hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.