Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Tòa nhà 6 tầng ,Mặt Tiền kinh doanh, Kim Sơn, Himlam QUẬN 7, Hợp Đồng thuê 600tr/ năm

Ngày đăng: 02/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tòa nhà 6 tầng, mặt tiền kinh doanh , khu dân cư Kim Sơn , p Tân Phong, Q.7, HCM + Diện tích: 5 x 21m + 6 tầng, thang máy, 16pn. 16wc , ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi. + Hợp đồng thuê 600tr/ năm + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Điểm nhấn - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần Vivo City, Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart.... - Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh, buôn bán. - An ninh 24/24, môi trường sống thoáng đãng. Tiện ích xung quanh - Gần bách hóa xanh, siêu thị Youth Market Sky Garden. - Trường học: Little Genius International Kindergarten. - Bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức. Thông tin dự án - Dự án Kim Sơn, do Công ty CP Xây dựng và Kinh doanh Nhà Kim Sơn đầu tư. - Thiết kế tổ hợp gồm đất nền phân lô, căn hộ chung cư, nhà ở liền kề trên diện tích 120.000m2. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, nhà trẻ, sân thể thao, phòng tập thể hình, cây xanh, an ninh. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0768667313 Huỳnh Trang Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

076 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

101 m²
212,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Kim Sơn, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Huỳnh Trang Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Tòa nhà 6 tầng ,Mặt Tiền kinh doanh, Kim Sơn, Himlam QUẬN 7, Hợp Đồng thuê 600tr/ năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.