Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền khu vip nhất q7-full thổ cư-khu dân cư sang trọng-nhà giàu- phù hợp ở và kinh doanh

Ngày đăng: 01/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Nhà mặt tiền lớn khu Nam Sài Gòn, vị trí vô cùng thuận lợi cho việc đầu tư kinh doanh và ở - Thuận tiện giao thông đí khắp nơi như Nguyễn Hữu Thọ, Nguyễn Văn Linh, Trục Đường chính là Nguyễn Thị Thập sang quận 1 quận 4 quận 8 rất thuận tiện về giao thông - Kết cấu tầng hầm và 4 lầu nội thất sang trọng, phù hợp văn phòng, showrom, spa,nha khoa kinh doanh đa dạng ngành nghề - Mặt tiền đẹp, vị trí đắc địa, sổ vuông hoàn công đủ, pháp lý chuẩn chỉnh, công chứng ngay - Tâm 0849131413 để xem nhà trực tiếp liên hệ chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

084 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

32,24 tỷ

116 m²
277,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 2, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Anh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền khu vip nhất q7-full thổ cư-khu dân cư sang trọng-nhà giàu- phù hợp ở và kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.