Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Nam Thiên 2 đường Hà Huy Tập, Phú Mỹ Hưng, Quận 7

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà phố cao cấp tọa lạc tại khu Nam Thiên 2, mặt tiền đường Hà Huy Tập trung tâm Phú Mỹ Hưng, nơi tập trung nhiều doanh nhân, chuyên gia sinh sống. Vị trí thuận tiện, không gian sống xanh sạch văn minh. Thông tin chi tiết: Diện tích: 7m x 18m. Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu. Trang bị: Có thang máy hiện đại. Hợp đồng thuê: 75 triệu/tháng, ký 4 năm. Khách thuê: Gia đình chuyên gia, ổn định và giữ gìn nhà sạch đẹp. Điểm nổi bật: Khu Nam Thiên 2 là một trong những khu phố VIP bậc nhất Phú Mỹ Hưng, an ninh tuyệt đối, hạ tầng hoàn chỉnh. Nhà mới, thiết kế sang trọng, thích hợp vừa ở vừa cho thuê giữ tài sản. Đang có dòng tiền khai thác cho thuê 75 triệu/tháng, lợi nhuận ổn định. Giá bán: 65 tỷ sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch. Liên hệ xem nhà ngay: Mr Hoà Lê GreenHouse hỗ trợ xem nhà 24/7 update giá thị trường tốt nhất. Hotline: 0907894503Zalo | Viber | Whatsapp | KakaoTalk | WeChat). Email: hoalegd@gmail.com Website: greenhouseagency.vn | greenhouseagency.com.vn | Youtube GreenHouse Hồ sơ & sản phẩm khác: Xem tại đây Nhà trống có chìa khóa giao dịch linh hoạt, thủ tục nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 789 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

65 tỷ

126 m²
515,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu biệt thự Nam Long 1, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hòa Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Nam Thiên 2 đường Hà Huy Tập, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.