Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Nguyễn Thị Thập, Bình Thuận, Quận 7, HCM, 36 tỷ, 333 m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 23/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Nguyễn Thị Thập, Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh, có diện tích lên đến 333 m2 với giá bán 36 tỷ VND. - 10 phòng ngủ rộng rãi. - 2 phòng tắm tiện nghi. - Phòng khách sang trọng. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ và nhiều tiện nghi khác. - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng. Điểm nhấn: - Không gian sống thoáng đãng và yên tĩnh, phù hợp cho gia đình đông người. - Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng. - Khu vực an ninh, yên tĩnh, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. Gần nhà có các tiện ích như: Bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện FV, và siêu thị Bách Hóa Xanh. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0896516456 hoặc liên hệ với Lê Xuân Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

089 651 ****

Vị trí bản đồ

36 tỷ

2 WC
333 m²
108,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. Bình Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Xuân Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Nguyễn Thị Thập, Bình Thuận, Quận 7, HCM, 36 tỷ, 333 m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.