Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Thập, DT: 15x40, phù hợp xây dựng cao tầng, Giá : 175 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà mặt tiền Nguyễn Thị Thập gần chợ Tân Mỹ - Diện tích : 15x40 , công nhận : 544m2 - xây dựng cao tầng : Hầm + 8 Tầng - Phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, toà nhà văn phòng, khách sạn,... - Giá : 175 tỷ ( thương lượng )

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

175 tỷ

544 m²
321,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. Bình Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Huỳnh Ngọc Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Thập, DT: 15x40, phù hợp xây dựng cao tầng, Giá : 175 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.