Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mt nhì huỳnh tán phát- q7. giá chỉ 57tr/m2 ngang khủng 6.8 m.tổng dt 208.2 mm2

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giá chỉ 57 triệu/m Quá rẻ so với khu vực trung tâm Q7 Cơ hội vàng cho nhà đầu tư hoặc gia đình tìm nơi an cư tại trung tâm sầm uất Q7. Mặt bằng lớn, vị trí siêu hiếm, giá siêu tốt chỉ còn 12 tỷ cho căn nhà cực tiềm năng! Diện tích: 208m, ngang 6.8m, dài cực khủng 36m Kết cấu: Đất sạch, tiện xây dựng phù hợp làm căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc biệt thự mini Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh gọn Tiện ích chính quanh khu vực: Siêu thị Mua sắm: Co.opmart, Big C, SC VivoCity Ăn uống Café: KFC, Lotteria, The Coffee House Y tế Giáo dục: BV Quốc tế City, Trường Huỳnh Tấn Phát, gần RMIT Ngân hàng Dịch vụ: Vietcombank, ACB, Techcombank, Bưu điện Q7 Nội khu Dân sinh: Căn hộ LuxCity, chợ Phú Thuận Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh Tiềm năng sinh lời cao: Vị trí siêu chiến lược, sát Phú Mỹ Hưng Giao thông thuận tiện kết nối nhanh về trung tâm Q1, Q4 chỉ vài phút Thông đường Lưu Trọng Lư,Trần Xuân Soạn ,Nguyễn Thị Thập ,Nguyễn Văn Linh,Nguyễn Hữu Thọ,Dương Cát Lợi

Xem thêm

Liên hệ:

094 159 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mt nhì huỳnh tán phát- q7. giá chỉ 57tr/m2 ngang khủng 6.8 m.tổng dt 208.2 mm2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.