Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sát Phú Mỹ Hưng 738m2 ngang 29m chỉ 150 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Villa toàn đại gia sinh sống - diện tích khủng 738m2 ngang 29m vuông vức - chỉ 150 tỷ. - Cặp 2 villa 5 tầng kiến trúc hiện đại, đầy đủ tiện nghi, thang máy. - Kết cấu mỗi căn: Tầng Hầm + trệt + 2 lầu + áp mái, 8 phòng ngủ, 4 phòng master, 8 toilet, 1 phòng thờ, 1 phòng karaoke, 1 phòng trà, 3 phòng kho, phòng tập gym.

Xem thêm

Liên hệ:

092 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

150 tỷ

738 m²
203,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sát Phú Mỹ Hưng 738m2 ngang 29m chỉ 150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.