Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Biệt Thự 4 Tầng 2 Mặt Tiền khu nam thông 1 Quận 7 full Nội thất

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ 4 TẦNG ĐẲNG CẤP – KHU NAM THÔNG 1, PHÚ MỸ HƯNG, Q7 Diện tích: 270m² 15 x 18m² HC Đủ (Đật biệt Tặng thêm ít Dt dư) Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu, sân thượng – gồm 9PN, 7WC (2 phòng master 50m² trên mổi phòng), sân phơi, bếp, phòng khách, Full NỘI THẤT Cao cấp nhập khẩu pháp,( Trừ đồ lưu niệm) 2 Mặt Tiền Đường ôtô, trước nhà 12m² đường sau 6m² Oto Xe Tải đậu thổi máy.... Khu dân cư cao cấp Phú Mỹ Hưng – hạ tầng đồng bộ, an ninh, tiện ích vượt trội Ưu điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế tâm huyết, không gian sống đẳng cấp Pháp lý: Sổ hồng, sang tên ngay Giá bán: 120 tỷ (TL) Liên hệ xem nhà: 086 859 6068

Xem thêm

Liên hệ:

086 859 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

270 m²
444,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. 23, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lê Minh Cảnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Biệt Thự 4 Tầng 2 Mặt Tiền khu nam thông 1 Quận 7 full Nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.