Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 435/53/3 Huỳnh Tấn Phát, P Tân Thuận, DT 4*6m, trệt lầu sổ hồng chung CCVB

Ngày đăng: 29/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hoa hồng 2% kính gởi anh chị bán phụ. Bán nhà hẻm 435/53/3 đường Huỳnh Tấn Phát phường Tân Thuận Đông. (hẻm đang nâng cao mỡ rộng). Diện tích 4 x 6 NH một trệt một lầu đúc thật. Có 2 phòng ngủ. Có ban công một mét. Pháp lý sổ hồng chung kdchh ko bị quy hoạch. Mua bán thừa phát lại. Giá 1 tỷ 650 thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 1 WC
24 m²
68,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu căn hộ Hưng Vượng 3, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Thanh Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà 435/53/3 Huỳnh Tấn Phát, P Tân Thuận, DT 4*6m, trệt lầu sổ hồng chung CCVB - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.